| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| โหลดจัดอันดับ | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | g, oz, ct, lb |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |