| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับสะพานชั่ง เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ไฟ LED สีเขียว |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
|---|---|
| ประเภท | ขนาดพื้น |
| ประเภทการแสดงผล | ส่ง |
| บริการ | OEM และ ODM |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพที่แม่นยำและมีเสถียรภาพสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 6.8-7.0g/cm3 |
| มูลค่าเล็กน้อย | 1,000 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 6.8-7.0g/cm3 |
| มูลค่าเล็กน้อย | 1,000 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |