| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีพร้อมแสงด้านหลัง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 160g |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| จัดอันดับโหลด | 15 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหรือพลาสติก |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งที่แม่นยำ, เครื่องชั่งในห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 300 กรัม |
| ความถูกต้อง | 1 มก |
| ประเภท | เครื่องชั่งสมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเพลารถบรรทุกแบบพกพา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002C |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกแบบพกพา |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 50กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 20T |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยำ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20days |
| จัดอันดับโหลด | 30 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/110V |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครนไร้สาย |
| สถานที่กำเนิด | จีน |