| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเชิงวิเคราะห์อิเล็กทรอนิกส์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 200g |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| โหลดจัดอันดับ | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | g, oz, ct, lb |
| ประเภทแสดง | แอลอีดีแอลซีดี |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V, แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ AC/DC |
| ขนาดกล่องต้นแบบ | 69*45.5*47 ซม. |
| วัสดุ | สแตนเลส, เหล็ก |
| วัสดุกระทะ | สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-250V |
| ประเภทจอภาพ | จอแสดงผล LCD |
| เซนเซอร์ | มาตรวัดความเครียดความแม่นยำสูง |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่สามารถกู้คืนได้ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 31กก |
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 100 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |