| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี (แสงพื้นหลังสีขาวสว่าง) |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 220 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Plastic |
| Packaging Details | Carton |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 20g |
| ความถูกต้อง | 1 มก |
| เวลาทำความร้อน | 0-99 นาทีโดยการตั้งค่า 1 นาที |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD ขนาด 25 มม. 6 หลักพร้อมไฟแบ็คไลท์ |
| วัสดุแพลตฟอร์ม | อลูมิเนียมพิเศษ |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |