| วัสดุ | เหล็กเคลือบผง |
|---|---|
| สี | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ดำ |
| ความถูกต้อง | 500 กรัม 1 / 3000-1 / 6000 |
| ชนิด | เครื่องชั่งรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทจอภาพ | LED LCD |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD ขนาด 25 มม. 6 หลักพร้อมไฟแบ็คไลท์ |
| วัสดุแพลตฟอร์ม | อลูมิเนียมพิเศษ |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 3000KG |
| ชื่อ | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | แม่แรงพาเลทไฟฟ้า |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |