| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | รถบรรทุกพอลเล็ตไฟฟ้า |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| รายการ | สายสัญญาณ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางสีดำโลหะ |
| รูปแบบที่พัก | 4 สาย 6 สาย |
| ชื่อ | ชิ้นส่วนเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| Packaging Details | carton |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | เครื่องชั่งแจ็คพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | รถบรรทุกพอลเล็ตไฟฟ้า |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |