| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 300kg |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 300kg |
| Material | Alloy steel |
|---|---|
| Input Impedance | 410±15 Ω |
| Insulation Impedance | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Usage | weighing scale |
| Operating | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีฟ้า |
| จัดอันดับโหลด | 2000กก |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ชื่อสินค้า | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| โหลดพิกัด | 300กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 30กก.~1,000กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 60กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |