| ชื่อสินค้า | สร้างตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักเครื่องพิมพ์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| วัสดุ | ABS |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟกระแสสลับ 110-240V DC 5V |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| Material | Stainless steel |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 800KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| โหลดอันดับ | 300 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | โอเอ็ม |