| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 50/60/80/100/150/200/300kg |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 300 กก. |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มดิจิทัล |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ชนิดคอลัมน์ |
| ความยาวของสาย | 12ม.(10~50ตัน),16ม.(60~200ตัน) |
| รายการ | โหลดเซลล์สแตนเลส |
|---|---|
| ความจุ | 500 กก. ถึง 5 ตัน, 250 ปอนด์ถึง 20KLB |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 300 กก. |