| ชื่อ | สเกลรูปร่าง U |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กอ่อน / สแตนเลส |
| แสดง | LCD/LED |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| ระดับความแม่นยำ | OIML III |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | สเกลเพลา |
| ประเภทแสดง | 100~240V |
| หมายเลขรุ่น | AS002 |
| ใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |