| ชื่อ | ขนาดของรถบรรทุกแกน |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็ก |
| จัดอันดับโหลด | 3T ~ 5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งโต๊ะแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ชื่อ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ความจุ | 15กก./10ก |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |