| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| sการรักษาพื้นผิว | เคลือบผง |
| สีของตัวสเกล | สีเทา,สีฟ้า,สีดำ, |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | carbon steel material |
| Rated load | 3000 Kg |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |