| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| Material | Stainless Steel |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ชื่อ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ความจุ | 15กก./10ก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| วัสดุ | อย่างน้อย |