| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดี/แอลอีดี |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท | โหลดเซลล์ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| ชื่อ | น้ําหนักดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลส |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะอิเล็กทรอนิกส์ Industria |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| ชื่อ | ตัวแสดงน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ไฟ LED สีเขียว |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะอิเล็กทรอนิกส์ Industria |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 200 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักดิจิตอลอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| วัสดุ | อย่างน้อย |