| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC 110V-220V |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Stainless Steel |
| Scale type | seafood fish market |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC 110V-220V |
| พิมพ์ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทสเกล | ตลาดปลาทะเล |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Plastic |
| Packaging Details | Carton |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| Type | waterproof weight scale |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| Rated load | 30kg |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |