| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์ | โหลดเซลล์ |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งคำนวณราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC / DC |
| ประเภท | ระดับการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทจอภาพ | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |