| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 แท้ทั้งชิ้น |
| ประเภทการแสดงผล | A12ESS หรือตัวเลือกอื่น ๆ |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 2 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| หน้าที่ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือสังกะสีร้อน |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 50000KG |