| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A12, A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ประเภท | Axle Scale, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ประเภทจอภาพ | LCD หรือ LED, LCD |
| ปลอดภัยเกินพิกัด | 120% FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| จัดอันดับโหลด | 5T/10T |
|---|---|
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 1.2*2.2ม |
| สี | ไม่จําเป็น |
| การบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| ระดับความแม่นยำ | OIML III |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| name | low profile floor scales |
|---|---|
| scale Color | Grey, black , yellow, |
| Display Type | A12 or other optional |
| Rated Load | 1t~5t |
| Power Supply | 110V/220V |
| name | low profile floor scales |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| Display Type | A12 or other optional |
| Rated Load | 1t~5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 5กก |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชนิด | Axle Scale, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ประเภทจอภาพ | LCD หรือ LED, LCD |
| ปลอดภัยเกินพิกัด | 120% FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |