| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A23P , A9.A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ประเภท | ขนาดพื้น |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 100-240V |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | ไม่จําเป็น |
| ชื่อสินค้า | บาร์สเกล |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ชื่อ | เครื่องชั่ง 1,000กก. เครื่องชั่ง 1ตัน เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น 2ตัน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| วัสดุ | 304 สส |
|---|---|
| การรักษา | พ่นทราย |
| หน้าที่ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบมีด้ามจับแบบลอจิก |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | วัสดุเหล็กคาร์บอนพร้อมฝาปิดสแตนเลส |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายเคเบิลโหลดเซลล์ |
| ประเภทการแสดงผล | T7+E,A12E หรือตัวเลือก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |