| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | SKYER เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| บริการ | OEM และ ODM |
| รุ่น | AS002(2 ชิ้น) เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |