| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 แท้ทั้งชิ้น |
| ประเภทการแสดงผล | A12SS หรือตัวเลือกอื่น ๆ |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | เซ็นเซอร์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ระดับการปิดผนึก | IP67-IP68 |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| รายละเอียดต่ำ | สูงเพียง 58 มม |
| OTEHR | เครื่องพิมพ์ในตัว |
| โหมดการชั่งน้ำหนัก | เพลาหรือเปอร์เซ็นต์ |