| จัดอันดับโหลด | 15 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 3กก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220/50Hz |
| จัดอันดับโหลด | 150ตัน |
| ชื่อ | แท่นชั่งน้ำหนักรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10kg |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี / LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50HZ หรือ 110V / 60HZ |
| จัดอันดับภาระ | 60t |
| หมายเลขรุ่น | HC200/HE200 |
|---|---|
| ขนาด | 210X135X60มม |
| การบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้ระดับน้ำหนัก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งชนิด U อุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กอ่อน / สแตนเลส |
| แสดง | LCD/LED |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |