| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| Display Type | LCD/LED |
| Material | Carbon Steel/ Stainless Steel |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| Product Name | Bench scale |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| ชื่อสินค้า | ตารางน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | วาดม้านั่งพ่นทราย |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับภาระ | 15ton |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | LED และ LCD |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ชนิด | สเกลเครน |
| Packaging Details | carton/wooden box |