| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแพลตฟอร์ม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็ก |
| จัดอันดับโหลด | 3T ~ 5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |