| พิมพ์ | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 300000 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| วัสดุ | เหล็กเหนียวหรือ 304 SUS |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบด้วยผงหรือขัดเงา |
| สี | แกรี่ น้ำเงิน เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| โหลดเซลล์ | เซลล์โหลด 4 ตัว Zemic หรือ Keli |