| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD ขนาด 25 มม. 6 หลักพร้อมไฟแบ็คไลท์ |
| วัสดุแพลตฟอร์ม | อลูมิเนียมพิเศษ |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 3 ตัน |
| ความแม่นยำ | 2กก.~5กก |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตาชั่งดิจิตอลกันน้ำ |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ความจุ | 15กก./10ก |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| ชื่อ | ตารางการชั่งขนาดของแพลตฟอร์มดิจิตอล |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ความถูกต้อง | 50 กรัม |
| ชื่อ | บาร์ชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304SUS |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~240V |
| ประเภทการแสดงผล | ไม่จําเป็น |
| ชื่อ | ตารางการชั่งขนาดของแพลตฟอร์มดิจิตอล |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| จัดอันดับโหลด | 60กก |
| ความถูกต้อง | 10g |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |