| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ชื่อ | น้ําหนักอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีดำ |
| การรักษา | เคลือบผง |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถเข็นแบบพกพา |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| แสดง | จอแสดงผล LED ดิจิตอล |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถเข็นแบบพกพา |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| แสดง | จอแสดงผล LED ดิจิตอล |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |