| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รุ่น | XK315A1GB-LF |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100V~240V |
| ขนาด | 265 × 222 × 161 มม. |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD 6 หลัก ขนาด 25.4 มม. |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้ระดับน้ำหนัก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถเข็นแบบดิจิตอล |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| หน่วยน้ำหนัก | ชั่งน้ำหนักในโรงพยาบาล |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | พาสต้า |
| อัตราการจ่าย | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดขนาดดิจิตอล |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |