| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.9กก./ลูกบาศก์เมตร |
| รูปทรง | ทรงกระบอกมีช่อง |
| แพ็คเกจ | กล่องพลาสติก กล่องอลูมิเนียม หรืออื่นๆ (มีถุงมือ แหนบ) |
| รายการ | ระดับน้ำหนัก F1 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งบาร์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| แสดง | LCD/LED |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักม้า |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กเหนียวพร้อมฝาปิด 304 ss |
| การรักษา | เคลือบผงหรือ 304 เอสเอส |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| ชื่อ | น้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์จากสแตนเลส |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |