| ชื่อสินค้า | จอแสดงผลการชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อพลาสติก |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP66 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อะนาล็อก |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 10000กก |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | การสลับทรานสดิวเซอร์, อนาล็อก |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| เกินขีดสุด | 300% FS |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | เซ็นเซอร์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ระดับการปิดผนึก | IP67-IP68 |
| หมายเลขรุ่น | XK315A1-13 |
|---|---|
| ขนาด | 255 x 170 x 130 มม |
| น้ำหนัก | 1.5 กิโลกรัม |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |