| ชนิด | เครื่องชั่งสำหรับเครื่องชั่งรูปตัวยูเครื่องชั่งตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50HZ หรือ 110V 60HZ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 1200T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | เงิน, ทอง, ดำ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะอิเล็กทรอนิกส์ Industria |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 200 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เทอร์มินัลไปยังพีซี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี (RS232) |
| พลังงานทางเลือก | DC5V(ยูเอสบี) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 9600,น,8,1 |
| ชื่อ | เซลล์ความหนาด้วยตัวชี้ |
| ชื่อ | ป้ายบอกคะแนนบาสเก็ตบอลอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก/อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| สีชิปหลอด | สีแดง |
| สี | แดง/เหลือง/น้ำเงิน/ขาว/เขียว |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ชั้นวาง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |