| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| Display Type | LED or LCD |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ชุด | โหลดเซลล์แบบจุดเดียว |
| เอาท์พุต | Digital C3 ชั่งน้ำหนักทรานสดิวเซอร์ |
| ความแม่นยำ | C3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yaohua Digital Weighing Indicator เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การเคหะ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ฟังก์ชัน | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นตัวเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50HZ หรือ 110V 60HZ |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 300kg |
| ชื่อสินค้า | Yaohua ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักดิจิตอล Digital |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | ตัวเรือนพลาสติก |
| หน้าที่ | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นทางเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีฟ้า |
| จัดอันดับโหลด | 2000กก |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |