| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | พาสต้า |
| อัตราการจ่าย | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดขนาดดิจิตอล |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD ขนาด 25 มม. 6 หลักพร้อมไฟแบ็คไลท์ |
| วัสดุแพลตฟอร์ม | อลูมิเนียมพิเศษ |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 1200T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | เงิน, ทอง, ดำ |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| สี | ปรับแต่ง |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 3 ตัน |
| ความแม่นยำ | 2กก.~5กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | สเกลเพลา |
| ประเภทแสดง | 100~240V |
| หมายเลขรุ่น | AS002 |
| ใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |