| จัดอันดับโหลด | 15 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| ชื่อ | เครื่องชั่งเครนเหนือศีรษะ |
| จัดอันดับภาระ | 15ton |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | LED และ LCD |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ชนิด | สเกลเครน |
| Packaging Details | carton/wooden box |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| จัดอันดับโหลด | 15 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 15 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| ชื่อ | เครื่องชั่งเครนเหนือศีรษะ |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 10000กก |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 500T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |