| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | การควบคุมทางไกล |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD 6 หลัก ขนาด 25.4 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลไปยังพีซี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี (RS232) |
| พลังงานทางเลือก | DC5V(ยูเอสบี) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 9600,น,8,1 |
| ชื่อ | เซลล์ความหนาด้วยตัวชี้ |
| ชื่อ | ป้ายบอกคะแนนบาสเก็ตบอลอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก/อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| สีชิปหลอด | สีแดง |
| สี | แดง/เหลือง/น้ำเงิน/ขาว/เขียว |
| หมายเลขรุ่น | HC200/HE200 |
|---|---|
| ขนาด | 210X135X60มม |
| การบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้ระดับน้ำหนัก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเพลารถบรรทุกแบบพกพา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002C |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| จัดอันดับโหลด | 50 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 30 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/110V |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครนไร้สาย |
| สถานที่กำเนิด | จีน |