| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| จัดอันดับภาระ | 10ton |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | LED และ LCD |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ชนิด | สเกลเครน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 550T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| จัดอันดับโหลด | 10 ตัน |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V / 50HZ หรือ 110v 60HZ |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 10T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |