| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฝาครอบสเกล | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| วัสดุของสเกล | เหล็กคาร์บอน |
| จัดอันดับโหลด | 100กก.~800กก |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแพลตฟอร์ม |
|---|---|
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 800KG |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |