| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ประเภท | ขนาดแพลตฟอร์ม |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| โครงสร้าง | U Beam แข็งแรง และเชื่อมได้ดี |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฝาครอบสเกล | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| วัสดุของสเกล | เหล็กคาร์บอน |
| จัดอันดับโหลด | 100กก.~800กก |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | น้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์จากสแตนเลส |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |