| ชื่อ | น้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์จากสแตนเลส |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ขับรถขึ้น | 4X350โอห์ม/8X700โอห์ม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งสมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| ชื่อสินค้า | น้ําหนักการทดสอบการปรับ |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การรักษาพื้นผิว | จิตรกรรม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้ |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้ |