| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้ |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยำ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20days |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งโต๊ะแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 20g |
| ความถูกต้อง | 1 มก |
| เวลาทำความร้อน | 0-99 นาทีโดยการตั้งค่า 1 นาที |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |