| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 40/50 Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | LED สีแดง 6 หลัก 20 มม |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| พิมพ์ | มาตราส่วนบัลลังก์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มดิจิทัล |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถเข็นแบบดิจิตอล |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| หน่วยน้ำหนัก | กิโลกรัม/ปอนด์ (OEM) |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD 6 หลัก ขนาด 25.4 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักกระเป๋าเดินทางแบบดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |