| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ส์ XK315A1-23 |
|---|---|
| ขนาด | 255 x 170 x 130 มม |
| น้ําหนัก | 1.5 กก |
| การบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีฟ้า |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีฟ้า |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 50000KG |
| ชื่อสินค้า | แผ่นชั่งน้ำหนักยานพาหนะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อสินค้า | ตัวชี้วัดน้ําหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ประเภทตัวแปลง A/D | ซิกม่า-เดลต้า |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| เอาต์พุตสัญญาณ | เอาต์พุตอะนาล็อก 4-20 mA |
| ความละเอียดการแสดง | 3000 |
| พลังงานไฟฟ้า | อะแดปเตอร์ DC 9V 1A หรือ AC 110-220V 50 Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือสังกะสีร้อน |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 15000Kg |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |