| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน/เหล็กอ่อน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A23P , A9.A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |