| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | สเกลเพลา |
| ประเภทแสดง | 100~240V |
| หมายเลขรุ่น | AS002 |
| ใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งพื้นมีล้อ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12E หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 2t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |