| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกแบบพกพา |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 50กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 20T |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V ~ 240v AC หรือ DC |
| ชื่อ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ความจุ | 3 กก. 7.5 กก. 15 กก. 30 กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 แท้ทั้งชิ้น |
| ประเภทการแสดงผล | A12SS หรือตัวเลือกอื่น ๆ |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 แท้ทั้งชิ้น |
| ประเภทการแสดงผล | A12ESS หรือตัวเลือกอื่น ๆ |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 2 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 100 กรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| การรักษา | เคลือบด้วยผงหรือขัดเงา |
| สี | แกรี่ น้ำเงิน เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| จัดอันดับภาระ | 10ton |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | LED และ LCD |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ชนิด | สเกลเครน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |